Huduma za ufadhili • Tanzania
+255 621 026 196  ·  +255 755 026 196
Huduma za ufadhili

Ufadhili unaolingana na hatua unayotaka kuchukua.

Angalia chaguo za ufadhili wa gari, ununuzi, uagizaji, ushuru, watumishi wa umma na mfumo wa CNG, kisha anza kwa maulizo rahisi.

Customer receiving vehicle keys at a car dealership
Huduma zote

Njia sita za ufadhili. Sehemu moja rahisi ya kuanzia.

Chagua huduma inayolingana na unachotaka kufanya. Kila ukurasa unaeleza matumizi ya huduma, mwongozo wa viwango, mahitaji yanayoweza kuhitajika na hatua inayofuata.

Hujui ni huduma ipi inakufaa?

Jibu maswali machache na uanze kwenye njia sahihi ya ufadhili.

Angalia Ustahiki →